![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgB4y62M4zyyVvs3H-loE9mRIUAOreFcRs1tcCsf1BmaLm3UqEDs565iEus4twYsOC5qY3qt_DhubPypDlhhQo2FBQzpR3s_6S9YCQNx4iuuGy7rqhIsHR9b3AKDKOFabbJzumsduRV6boJI-FKgU82kPdB6oV1gehsv9uQIPdbOPQktK2JRhY3RxsAwQ/s1600/20.png)
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งเรื่องราวที่กำลังถูกพูดถึงอย่างมากในโลกโซเชียล เมื่อได้มีผู้ใช้เฟสบุ๊คราบหนึ่ง ได้โพสต์ลงในกลุ่ม กลุ่มที่ไม่ว่าพิมพ์อะไรเราก็ให้กำลังใจในทุกเรื่องแบบงงๆอิหยังวะ เมื่อไปซื้อขนมปังปิ้งร้านประจำแล้วเจอป้ายขอหยุดร้าน 4-5 วันพร้อมเหตุผลที่ต้องบอกเลยว่า แบบนี้ต้องจัดการ ซึ่งแฟนๆแห่รอไปอุดหนุนเลยทีมเมียหลวง
ผู้โพสต์ โพสต์ว่า ขอกำลังใจหน่อยค่ะ ชอบกินขนมปังปิ้งร้านนี้มาก วันนี้ตั้งใจไปกินสรุปเจอแบบนี้ โดยในรูปเป็นรูปของร้านขนมปังที่มีป้ายเขียนว่า หยุด 4-5 วัน ไปตามตบเมียน้อย เดี๋ยวมาเล่านะจ๊ะ