![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj1YRYnzXtBONAQ0DxAMC20MtGtkDFSnagjb77g_KhaPXIxZpJxJ_G0xvbgSm2Li8TiL3w6rj7tV6zo5y_S0AlMgs5b9q7A7O5ZqoaL0RPsXi2pG6WOVKmd3kDMQavidcqbkpAdb097K1n7ZevZGThshdUCgEoFbCeeB1a2DOvj7gR0d_Him0owESnN9R8/w694-h364/1.jpg)
ขอแสดงความเสียใจกับนักแสดงสาว แอฟ ทักษอร ที่ได้สูญเสียคุณพ่อ อนุสรณ์ ภักดิ์สุขเจริญ ไปเมื่อเวลาประมาณ 23.00 น. เมื่อวันที่ 1 ต.ค.66 หลังล้มป่วยด้วยโรคมะเร็งและรักษาตัวมาหลายปี แหล่งข่าวใกล้ชิดเผยว่าถึงแม้ที่ผ่านมา “แอฟ” และครอบครัวจะพยายามทำใจมาแล้วในระดับหนึ่ง แต่พอเรื่องราวเกิดขึ้นก็ยากที่จะทำใจ
ล่าสุด แอฟ ทักษอร ได้ออกมาโพสต์เคลื่อนไหวแล้ว โดยโพสต์ภาพ กำหนดสวดอภิธรรมของคุณพ่อ
ขอแสดงความเสียใจ
เรียบเรียงโดย news.in.th